cho thuê xe tải

Bạn cần thuê xe tải chở hàng, thuê xe tải chuyển nhà, chuyển văn phòng  bạn không biết nên thuê xe ở đâu uy tín.

Taxi tải Thành Hưng với hệ thống taxi tải chuyển nhà với số lượng lớn, hiện đại, đa dạng về chủng loại, thường xuyên được nâng cấp, bào trì, bảo dưỡng phân bổ khắp Hà Nội & các tỉnh thành phố Hải Phòng, Hải Dương, Hưng Yên, Quảng Ninh………. Sẽ đáp ứng mọi nhu cầu của bạn chuyển đồ, vận chuyển hàng hóa, chuyển nhà, chuyển văn phòng của bạn.

DỊCH VỤ CHO THUÊ XE TẢI CHỞ HÀNG – THÀNH HƯNG 

ĐÃ CÓ GIẤY PHÉP LUỒNG XANH – PHỤC VỤ 24/24 

HOTLINE: 0195 388 666

cho thuê xe tải chở hàng
Cho thuê xe tải chở hàng

Hơn hết chúng tôi còn có đội ngũ lái xe chuyên nghiệp, tận tâm, tay nghề cao, thân thiện, giao tiếp lịch sự………. sẽ giúp quý khách hàng vận chuyển hàng hóa một cách nhanh chóng & an toàn. Đến với dịch vụ cho thuê xe tải chở hàng của Thành Hưng bạn sẽ không phải lo lắng bất cứ điều gì.

Với phương châm ” NHANH CHÓNG- ĐÚNG GIỜ – LUÔN SẴN SÀNG PHỤC VỤ ” bất cứ khi nào bạn cần  đến thuê xe tải chuyển nhà chúng tôi đều sẵn sàng phục vụ .

DỊCH VỤ CHO THUÊ XE TẢI CHỞ HÀNG – THÀNH HƯNG
PHỤC VỤ 24/7
HOTLINE: 094.403.35.35 – 0915.388.666

Chúng tôi cung cấp tất cả các loại xe tải với đủ các trọng tải 500kg, 750kg, 1 tân, 1,5 tấn, 1.9 tấn, 2.4 tấn…….cho đến 15 tấn

I. Các gói dịch vụ cho thuê xe tải chở hàng của Thành Hưng

Dịch vụ cho thuê xe tải tại Hà Nội
Các gói dịch vụ cho thuê xe tải của Thành Hưng

#1 Cho thuê xe tải chở hàng theo nhu cầu

Đây là dịch vụ cho thuê xe tải được nhiều khách hàng lựa chọn khi cần vận chuyển số lượng hàng hóa vừa và nhỏ trong nội thành Hà Nội hoặc các khu vực lân cận.

Taxi tải Thành Hưng nhận vận chuyển:

  • Nội thất
  • Thiết bị điện tử
  • Hàng tiêu dùng
  • Vật liệu xây dựng
  • Hàng thương mại điện tử
  • Thiết bị văn phòng
  • Máy móc nhỏ
  • Đồ gia dụng
  • Hàng sản xuất

Khách hàng chỉ cần cung cấp địa điểm nhận hàng, địa điểm giao hàng và khối lượng hàng hóa, đội ngũ điều phối sẽ tư vấn loại xe phù hợp để tối ưu chi phí.

#2 Cho thuê xe tải chở hàng theo chuyến

Đối với những khách hàng chỉ có nhu cầu thuê xe tải chuyển hàng vận chuyển một lần hoặc phát sinh đột xuất, hình thức thuê xe theo chuyến giúp tiết kiệm đáng kể chi phí.

Đây là lựa chọn phù hợp cho:

  • Chuyển hàng giữa các kho.
  • Giao hàng cho khách.
  • Chở vật liệu xây dựng.
  • Chuyển nội thất.
  • Vận chuyển máy móc.
  • Chuyển cửa hàng.

Khách hàng chỉ thanh toán đúng theo chuyến xe đã sử dụng mà không phải ký hợp đồng dài hạn.

#3 Thuê xe tải chở hàng theo kilomet vận chuyển

Đối với các đơn hàng có quãng đường xác định, Taxi tải Thành Hưng áp dụng hình thức tính phí theo số kilomet thực tế.

Ưu điểm của hình thức này là:

  • Chi phí minh bạch.
  • Dễ dự toán ngân sách.
  • Không phát sinh phụ phí ngoài hợp đồng.
  • Phù hợp với cá nhân và doanh nghiệp thường xuyên giao nhận hàng.

Khoảng cách vận chuyển được xác định dựa trên tuyến đường thực tế, đảm bảo công khai và rõ ràng.

#4 Cho thuê xe tải chở hàng theo ngày

Nếu doanh nghiệp cần vận chuyển liên tục trong ngày hoặc phục vụ nhiều điểm giao nhận, hình thức thuê xe theo ngày sẽ giúp tiết kiệm hơn nhiều so với thuê từng chuyến.

Dịch vụ phù hợp với:

  • Nhà phân phối.
  • Kho logistics.
  • Siêu thị.
  • Cửa hàng nội thất.
  • Công trình xây dựng.
  • Doanh nghiệp sản xuất.

Xe luôn sẵn sàng phục vụ theo lịch trình của khách hàng, giúp quá trình vận chuyển diễn ra liên tục và hiệu quả.

#5 Vận chuyển hàng hóa Bắc Nam – liên tỉnh

Ngoài khu vực Hà Nội, Vận tải chuyển hàng còn nhận vận chuyển hàng hóa đến hầu hết các tỉnh thành trên cả nước.

Khách hàng có thể thuê xe vận chuyển:

  • Bắc – Nam.
  • Hà Nội đi các tỉnh miền Bắc.
  • Hà Nội đi miền Trung.
  • Hà Nội đi Tây Nguyên.
  • Hà Nội đi miền Nam.

Hàng hóa được vận chuyển đúng lịch trình, đảm bảo thời gian giao nhận theo cam kết.

II. Bảng giá vận chuyển cho thuê xe tải Hà Nội chở hàng của công ty taxi tải Thành Hưng

#1. Báo giá xe tải chi tiết cho từng trọng tải xe

✔️ Giá cho thuê xe tải 500kg 

Loại xe Giá mở cửa – 4km đầu Từ km thứ 5 Thời gian chờ Phí bốc xếp
Xe 500kg 350.000 VNĐ 25.000 VNĐ/Km 80.000 VNĐ/Giờ 500.000 VNĐ/Người

Xe tải 500 kg
Xe tải 500 kg

✔️ Giá cho thuê xe tải 1 Tấn  

Loại xe Giá mở cửa – 4km đầu Từ km thứ 5 Thời gian chờ Phí bốc xếp
Xe 1.Tấn 450.000 VNĐ 25.000 VNĐ/Km 80.000 VNĐ/Giờ 500.000 VNĐ/Người
Xe tải 1 tấn
Xe tải 1 tấn

✔️ Giá cho thuê xe tải 1.5 Tấn

Loại xe Giá mở cửa – 4km đầu Từ km thứ 5 Thời gian chờ Phí bốc xếp
Xe 1.5Tấn 450.000 VNĐ 25.000 VNĐ/Km 80.000 VNĐ/Giờ 500.000 VNĐ/Người
Xe tải 1.5 tấn
Xe tải 1.5 tấn

✔️ Giá cho thuê xe tải 1.9 Tấn  

Loại xe Giá mở cửa – 4km đầu Từ km thứ 5 Thời gian chờ Phí bốc xếp
Xe 1.9 Tấn 550.000 VNĐ 30.000 VNĐ/Km 100.000 VNĐ/Giờ 600.000 VNĐ/Người
Xe tải 1.9 tấn
Xe tải 1.9 tấn

✔️ Giá cho thuê xe tải 2.4 Tấn 

Loại xe Giá mở cửa – 4km đầu Từ km thứ 5 Thời gian chờ Phí bốc xếp
Xe 2.4 Tấn 600.000 VNĐ 35.000 VNĐ/Km 100.000 VNĐ/Giờ 600.000 VNĐ/Người
Xe tải 2.4 tấn
Xe tải 2.4 tấn

#2. Các chủng loại xe mà chúng tôi cung cấp

Để phục vụ đa dạng nhu cầu của khách hàng, Taxi tải Thành Hưng đầu tư hệ thống xe tải nhiều tải trọng, phù hợp từ những đơn hàng nhỏ đến các lô hàng lớn của doanh nghiệp.

Các dòng xe luôn được bảo dưỡng định kỳ, kiểm tra kỹ thuật nghiêm ngặt trước khi xuất bến nhằm đảm bảo an toàn trong suốt quá trình vận chuyển.

Hệ thống xe gồm:

  • Xe tải 500kg.
  • Xe tải 700kg.
  • Xe tải 1 tấn.
  • Xe tải 1,25 tấn.
  • Xe tải 1,4 tấn.
  • Xe tải 1,9 tấn.
  • Xe tải 2,4 tấn.
  • Xe tải 3,5 tấn.
  • Xe tải 5 tấn.
  • Xe tải 7 tấn.
  • Xe tải 10 tấn.
  • Xe cẩu hàng.
  • Xe nâng.
  • Xe chuyên dụng vận chuyển máy móc.

Nhờ đội xe đa dạng, Thành Hưng có thể điều phối phương tiện phù hợp với từng loại hàng hóa, giúp khách hàng không phải thuê xe quá lớn gây lãng phí hoặc xe quá nhỏ phải vận chuyển nhiều chuyến.

Bên cạnh số lượng xe lớn, Taxi Tải Thành Hưng còn xây dựng hệ thống điều phối linh hoạt, sẵn sàng đáp ứng các yêu cầu vận chuyển phát sinh trong ngày. Khi tiếp nhận yêu cầu, bộ phận điều hành sẽ nhanh chóng bố trí xe gần nhất để rút ngắn thời gian chờ, giúp khách hàng tiết kiệm thời gian và đảm bảo tiến độ công việc.

Lưu ý:

  • Các tỉnh miền núi được cộng thêm 10% cước.
  • Đi một chiều tính một chiều.
  • Chiều về chỉ tính 30% cước chiều đi.
  • Chưa bao gồm chi phí cầu đường, bến bãi, phà (nếu có).

#3 Kích thước và tải trọng xe tải cho thuê tại Thành Hưng

Lựa chọn đúng tải trọng xe không chỉ giúp hàng hóa được vận chuyển an toàn mà còn góp phần tối ưu chi phí. Nếu thuê xe tải quá nhỏ, khách hàng có thể phải vận chuyển nhiều chuyến. Ngược lại, thuê xe quá lớn sẽ gây lãng phí chi phí không cần thiết.

Với đội xe đa dạng, Vận tải Thành Hưng luôn sẵn sàng tư vấn phương án phù hợp dựa trên số lượng và kích thước hàng hóa của từng khách hàng.

Đội ngũ tư vấn sẽ hỗ trợ miễn phí trong việc lựa chọn loại xe phù hợp để đảm bảo:

  • Tiết kiệm chi phí.
  • Đảm bảo an toàn hàng hóa.
  • Tối ưu thời gian vận chuyển.
  • Không phát sinh chuyến xe ngoài kế hoạch.
LOẠI XE DÀI RỘNG CAO
Xe tải 0.5 Tấn(500kg) 1.9m 1.4m 1.4m
Xe tải 0.7 Tấn(700kg) 2.1m 1.5m 1.5m
Xe tải 1 Tấn(1000kg) 3m 1.55m 165m
Xe tải 1.25 Tấn(1250kg) 3.1m 1.6m 1.7m
Xe tải 1.4 Tấn(1400kg) 3.4m 1.67m 1.75m
Xe tải 2.5 Tấn(2500kg) 4.3m 1.9m 2m
Xe tải 3.5 Tấn(3500kg) 5m 2.1m 2.2m
Xe tải 5 Tấn (5000Kg) 6.1m 2.2m 2.35m
Xe tải 7 Tấn (7000Kg) 6.8m 2.2m 2.3m

III.Tại sao nên sử dụng dịch vụ cho thuê xe tải chở hàng – Thành Hưng

Tại sao bạn nên sử dụng dịch vụ cho thuê xe tải của chúng tôi thay vì sử dụng dịch vụ của các đơn vị khác. Hãy cùng xem lý do mà chúng tôi đưa ra là gì nhé :

1. Giá thuê xe tải rẻ

Giá cho thuê tải siêu rẻ, giá mở cửa chỉ từ 200.000 đồng, nếu như bạn sử dụng gói dịch vụ thuê xe tải theo chuyến thì bạn sẽ không phải lo lắng về chi phí phát sinh khi vận chuyển hàng hóa

2. Tài xế lái xe thân thiện, chuyên nghiệp, nhiệt tình

Chúng tôi có đội ngũ tài xế chuyên nghiệp, kỹ năng tốt sẽ giúp bạn vận chuyển hàng hóa an toàn, nhanh chóng. Nhằm đảm bảo quyền lợi cho khách hàng, tất cả đội ngũ lái xe  của chúng tôi đều được đào tạo và chọn lọc kỹ lưỡng không chỉ về chuyên môn mà còn cả về đạo đức nghền nghiệp.

3. Nhân viên tư vấn nhiệt tình – trung thực – thẳng thắn

Dựa trên nhu cầu cũng như khối lượng đồ đạc bạn cần vận chuyển nhân viên kinh doanh sẽ tư vấn chính xác cho bạn trọng tải xe phù hợp. Taxi tải Thành Hưng cam kết không vì tư lợi cá nhân mà tư vấn cho quý khách những loại xe có trọng tải không phù hợp gây lãng phí cho bạn.

IV. Quy trình cho thuê xe tải chở Hàng Tại Hà Nội của Taxi Tải Thành Hưng

Để mang đến trải nghiệm thuận tiện và tiết kiệm thời gian cho khách hàng,Thành Hưng xây dựng quy trình cho thuê xe tải vận chuyển khoa học, minh bạch và đồng bộ từ khâu tiếp nhận thông tin đến khi hoàn tất bàn giao hàng hóa. Mọi bước đều được thực hiện theo quy chuẩn nhằm đảm bảo tiến độ, hạn chế rủi ro và tối ưu chi phí.

#Bước 1: Tiếp nhận yêu cầu vận chuyển

Khách hàng có thể liên hệ với Thành Hưng thông qua hotline 0915.388.666, website taxitaithanhhung.vn hoặc các kênh trực tuyến để cung cấp thông tin như:

  • Địa chỉ nhận hàng.
  • Địa chỉ giao hàng.
  • Chủng loại hàng hóa.
  • Khối lượng hoặc kích thước hàng.
  • Thời gian cần vận chuyển.
  • Yêu cầu bốc xếp hoặc hỗ trợ nhân công (nếu có).

Đội ngũ tư vấn sẽ ghi nhận đầy đủ thông tin để đưa ra phương án thuê xe tải chuyển hàng phù hợp nhất.

#Bước 2: Khảo sát và tư vấn phương án cho thuê xe tải

Đối với những đơn hàng có khối lượng lớn, chuyển nhà, chuyển văn phòng hoặc vận chuyển máy móc, Thành Hưng có thể cử nhân viên đến khảo sát thực tế.

Quá trình khảo sát giúp:

  • Đánh giá khối lượng hàng hóa.
  • Xác định loại xe phù hợp.
  • Lên phương án bốc xếp.
  • Dự kiến thời gian thực hiện.
  • Báo giá chính xác.

Đối với các đơn hàng nhỏ, khách hàng chỉ cần gửi hình ảnh hoặc video để được tư vấn từ xa.

#Bước 3: Báo giá cho thuê xe tải chuyển hàng minh bạch

Sau khi tiếp nhận đầy đủ thông tin, khách hàng sẽ nhận được bảng báo giá chi tiết.

Nội dung báo giá bao gồm:

  • Loại xe sử dụng.
  • Chi phí vận chuyển.
  • Chi phí nhân công (nếu có).
  • Chi phí phát sinh theo yêu cầu đặc biệt.
  • Thời gian thực hiện.

Taxi tải Thành Hưng cam kết báo giá rõ ràng trước khi triển khai và không tự ý thu thêm các khoản phí ngoài thỏa thuận.

#Bước 4: Điều xe chở hàng đúng thời gian

Ngay sau khi khách hàng xác nhận sử dụng dịch vụ cho thuê xe tải, bộ phận điều phối sẽ sắp xếp xe và tài xế phù hợp.

Xe được điều động theo nguyên tắc:

  • Gần địa điểm khách nhất.
  • Đúng tải trọng.
  • Đúng thời gian hẹn.
  • Phù hợp với loại hàng hóa.

Điều này giúp rút ngắn thời gian chờ và nâng cao hiệu quả vận chuyển.

#Bước 5: Bốc xếp và vận chuyển

Khi xe đến nơi, đội ngũ nhân viên sẽ tiến hành:

  • Kiểm tra hàng hóa.
  • Đóng gói bổ sung nếu cần.
  • Bọc chống va đập.
  • Bốc xếp lên xe đúng kỹ thuật.
  • Cố định hàng hóa bằng dây chằng hoặc vật liệu bảo vệ.

Trong suốt quá trình di chuyển, tài xế luôn tuân thủ quy định an toàn giao thông và lựa chọn lộ trình hợp lý nhằm đảm bảo hàng hóa được giao đúng thời gian.

#Bước 6: Bàn giao và nghiệm thu

Sau khi đến địa điểm nhận hàng, nhân viên sẽ hỗ trợ:

  • Dỡ hàng.
  • Kiểm đếm.
  • Bàn giao theo danh mục.
  • Xác nhận tình trạng hàng hóa.

Khách hàng chỉ thanh toán khi đã kiểm tra và hài lòng với chất lượng dịch vụ cho thuê xe tải Hà Nội.

V. Chính sách ưu đãi dành cho khách hàng khi thuê xe tải của Thành Hưng

Không chỉ chú trọng đến chất lượng dịch vụ cho thuê xe tải chuyển hàng, Thành Hưng còn triển khai nhiều chương trình ưu đãi nhằm giúp khách hàng tối ưu chi phí vận chuyển.

#1 Ưu đãi khi đặt lịch trước

Khách hàng đặt lịch từ 1–3 ngày sẽ được ưu tiên điều xe đúng thời gian và có cơ hội nhận mức giá tốt hơn so với đặt xe gấp, đặc biệt vào các dịp cao điểm.

#2 Chiết khấu cho khách hàng doanh nghiệp

Các doanh nghiệp, cửa hàng, nhà phân phối hoặc đơn vị sản xuất có nhu cầu vận chuyển thường xuyên sẽ được áp dụng mức chiết khấu theo sản lượng và tần suất sử dụng dịch vụ.

Đồng thời, Thành Hưng hỗ trợ ký kết hợp đồng dài hạn với mức giá ổn định, giúp doanh nghiệp chủ động kế hoạch vận chuyển.

#3 Ưu đãi cho khách hàng thân thiết

Khách hàng sử dụng dịch vụ nhiều lần sẽ được hưởng các quyền lợi như:

  • Giảm giá trực tiếp.
  • Ưu tiên điều xe.
  • Hỗ trợ tư vấn miễn phí.
  • Chương trình ưu đãi theo từng thời điểm.

#4 Hỗ trợ hợp đồng dài hạn

Đối với khách hàng có nhu cầu thuê xe theo tháng hoặc theo dự án, Thành Hưng xây dựng chính sách giá riêng cùng nhiều ưu đãi về thời gian chờ, điều xe và hỗ trợ kỹ thuật.

VI. Hình ảnh một số loại xe của chúng tôi

Chúng tôi có đầy đủ các loại xe, với đủ các trọng tải khác nhau từ 500kg cho đến 15 tấn bao phủ khắp các tỉnh thành Việt Nam . Chỉ cần gọi cho chúng tôi theo số 0368.77.1111 mọi nhu cầu của bạn đều được chúng tôi giải quyết 1 cách nhanh chóng và kịp thời.

cho thuê xe tải tại Hà Nội

dịch vụ cho thuê xe tải tại Hà Nội

Xe tải 1.9 tấn
Trọng tải xe

Với đội ngũ lái xe chuyên nghiệp. thâm niên cao, hệ thống xe tải hiện đại …….. chúng tôi tự tin mang đến cho quý khách hàng dịch vụ cho thuê xe tải chuyển hàng tốt nhất, chi phí rẻ nhất . Hãy gọi ngay cho chúng tôi theo đường dây nóng 0368.77.1111 để được tư vấn và sử dụng dịch vụ cho thuê xe tải chở hàng – thuê xe tải chuyển nhà tiết kiệm – an toàn- nhanh chóng nhất Việt Nam.

VII. Những câu hỏi thường gặp khi thuê xe tải tại Thành Hưng 

Câu hỏi 1: Thuê xe tải mất bao nhiêu tiền?

Giá thuê xe tải phụ thuộc vào số km, khu vực thuê xe, loại xe cần thuê. Sẽ không có báo giá cụ thể, tuy nhiên giá thuê xe tải chở hàng thường giao động từ 400.000 - 2.000.0000vnđ. Để có báo giá chính xác Quý Khách vui lòng liên hệ qua số Hotline: 0915 388 666

Câu hỏi 2: Xe tải Thành Hưng có chạy đường cấm, giờ cấm không?

Tất cả hệ thống xe tải Thành Hưng đều được cấp giấy phép 24h vào phố cấm, nên Quý Khách không cần lo lắng vấn đề này.

Câu hỏi 3: Thành Hưng cho thuê xe tải khu vực nào?

Hiện nay, Thành Hưng đang đẩy mạnh dịch vụ cho thuê xe tải, Hải Phòng, TP.HCM...cho thuê xe tải chạy liên tỉnh

Câu hỏi 4: Thành Hưng có những loại xe tải nào?

Chúng tôi có đủ các loại xe từ 500kg cho đến 15 tấn. Chúng tôi sẽ tư vấn xe phù hợp với khối lượng hàng hóa cần vận chuyển cho Quý Khách.

Các dịch vụ khác của chúng tôi: 

Dịch vụ chuyển văn phòng

Dịch vụ chuyển nhà trọn gói